Amplifier Yamaha THR100H Dual, Head 100W
Giá gốc 19.500.000₫
Yamaha
  • Bảo hành 12 tháng.
  • Tặng Cáp kết nối khi mua cùng nhạc cụ (Guitar / Trống / Keyboard).
  • Giao hàng toàn quốc:
    • Khu vực TP.HCM và các vùng lân cận: Giao hàng trong vòng 02 tiếng.
    • Các tỉnh thành khác trên cả nước: Thời gian giao hàng từ 01 đến 03 ngày.
  • Trả góp: 03/06/09/12 tháng.
  • Liên hệ Việt Music ngay để nhận tư vấn và thông tin chi tiết.
Đặc Điểm:
  • Số Cổng Nhạc Cụ: 2 Cổng
  • Công Suất: 51 - 100 Watt
  • Số Kênh: 2 Kênh
  • Cổng Kết Nối: Micro, AUX, Headphone
  • Preamp: Modeling
  • Pin: Không
  • Loại Amplifier: Guitar Điện
  • Cấu Tạo: Head
  • Kết Nối Không Dây: Không
Xem Thêm:
Yamaha THR100HD Head Dual.
Thông Số Kỹ Thuật.
Specifications Yamaha THR100HD
Amp Type SOLID, CLEAN, CRUNCH, LEAD, MODERN
Tube Type EL34, 6L6GC, KT88, EL84, 6V6
Control SW Front POWER, BOOSTER
AMP II N/A
Control SW Rear CLASS A/AB, GND LIFT, IMPEDANCE 4/8/16Ω, POWER OUTPUT 25/50/100W
Control Knob Rear TUBE TYPE SELECT
Input/Output Front INPUT (1/4″ Phone)
Input/Output Rear PHONES (1/8″ Mini Stereo), FOOTSWITCH (5pin DIN), EFFECT LOOP SEND/RETURN (1/4″ Phone), SPEAKER OUT (1/4″ Phone), LINE OUT (XLR), AC IN Jack
USB (TO HOST) Yes
Power Amplifier Type ClassD
Rated Power Output 100W (8/16Ω) 50W (4Ω)
A/D Resolution 24 bit + 3 bit floating
Sampling Rate 44.1 kHz
D/A Resolution 24 bit
Sampling Rate 44.1 kHz
Input Level INPUT -10 dBu / 1MΩ
RETURN 0 dBu / 10kΩ
Output Level PHONES 10 mW / 30Ω
SEND 0 dBu / 10kΩ
LINE OUT +4 dBu / 600Ω
Power Consumption 40W
Power Voltage 100 – 240V
Frequency 50 / 60 Hz
PC Interface Type USB 2.0
Body Dimensions W445 x D248 x H95 mm
Weight 3.6 kg
Accessories AC Cable, Footswitch, Footswitch Cabe, User Manual
Xin mời liên hệ Việt Music để nhận tư vấn và biết thêm thông tin về sản phẩm Amplifier Yamaha THR100H Dual, Head 100W.
Khi mua hàng tại Việt Music, Quý khách được đảm bảo:
Chất Lượng Cao & Giá Phải Chăng.
  • Sản phẩm chất lượng cao. Giá luôn tốt nhất. Kèm nhiều ưu đãi.
  • Hàng chính hãng, bảo hành lâu dài.
  • Đổi trả trong vòng 07 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất.
Vận Chuyển Nhanh & Thanh Toán Tiện.
  • Giao hàng trong vòng 2 giờ khu vực TP.HCM và các vùng lân cận.
  • Giao hàng nhanh toàn quốc.
  • Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
  • Trả góp 0% lãi suất: 03/06/09/12 tháng.