Amplifier Marshall MG100HFX - MG Gold, Head 100W
Giá gốc 11.650.000₫
Marshall
  • Bảo hành 12 tháng.
  • Tặng Cáp kết nối khi mua cùng nhạc cụ (Guitar / Trống / Keyboard).
  • Giao hàng toàn quốc:
    • Khu vực TP.HCM và các vùng lân cận: Giao hàng trong vòng 02 tiếng.
    • Các tỉnh thành khác trên cả nước: Thời gian giao hàng từ 01 đến 03 ngày.
  • Trả góp: 03/06/09/12 tháng.
  • Liên hệ Việt Music ngay để nhận tư vấn và thông tin chi tiết.
Đặc Điểm:
  • Số Cổng Nhạc Cụ: 1 Cổng
  • Công Suất: 51 - 100 Watt
  • Số Kênh: 4 Kênh
  • Cổng Kết Nối: AUX, Headphone
  • Preamp: Solid State
  • Hiệu Ứng: Reverb, Chorus, Delay, Flanger, Phaser
  • Pin: Không
  • Loại Amplifier: Guitar Điện
  • Cấu Tạo: Head
  • Kết Nối Không Dây: Không
Xem Thêm:
Tags: Amplifier, Amplifier Guitar Điện, Amplifier Marshall, Amplifier Marshall MG Gold.
Amplifier Marshall MG Gold MG100HFX 100W cung ứng vô số các lựa chọn để tinh chỉnh âm thanh của bạn được hay nhất. Bạn có thể lưu giữ các cài đặt của mình để dễ dàng sử dụng lại một cách nhanh chóng.
Tính năng nổi bật Amplifier Marshall MG Gold MG100HFX.
Live and Loud - Bộ amp này có thể kết hợp với đầu amp MG 4x12” để sở hữu âm thanh live ấn tượng ở mọi nơi
Nút tắt dần có đèn LED cho phép bạn lựa chọn giữa cảm giác classic amp hoặc phản hồi hiện đại
Thông Số Kỹ Thuật Amplifier Marshall MG Gold MG100HFX: .
Công nghệ: Solid State
Kênh: 4 (store và recall)
Công suất output: 100w
Outputs: 1 jack 0,25" (speaker min. 4Ω load) và 1 jack headphone out 0,89"
Inputs: 1 jack input nhạc cụ 0,25" and 1 jack Aux in 0,89" (on rear)
Hiệu ứng: Reverb, phaser, flanger, vibe, delay, chorus
Loop hiệu ứng: Có, send/return
Phụ kiện: PEDL-90010 và Cáp nguồn có thể tháo rời
Kích thước: 585 mm / 23" (R) X 255 mm / 10" (C) X 265 mm / 10,4" (S)
Trọng lượng: 8,8kg / 19,4lbs
Xin mời liên hệ Việt Music để nhận tư vấn và biết thêm thông tin về sản phẩm Amplifier Marshall MG100HFX MG Gold, Head 100W.
Khi mua hàng tại Việt Music, Quý khách được đảm bảo:
Chất Lượng Cao & Giá Phải Chăng.
  • Sản phẩm chất lượng cao. Giá luôn tốt nhất. Kèm nhiều ưu đãi.
  • Hàng chính hãng, bảo hành lâu dài.
  • Đổi trả trong vòng 07 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất.
Vận Chuyển Nhanh & Thanh Toán Tiện.
  • Giao hàng trong vòng 2 giờ khu vực TP.HCM và các vùng lân cận.
  • Giao hàng nhanh toàn quốc.
  • Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
  • Trả góp 0% lãi suất: 03/06/09/12 tháng.