Mặt Trống Remo CS-0318-10 18inch Batter Controlled Sound Clear Black Dot Top Drum Head
Giá gốc 730.000₫
Remo
  • Liên hệ Việt Music ngay để nhận tư vấn và thông tin chi tiết.
Tags: Mặt Trống, Phụ Kiện Trống - Bộ Gõ.
Hoàn hảo cho các âm midrange tập trung và lực âm được xác định rõ ràng, mặt trống Controlled Sound Clear Top Black Dot của Remo được thực hiện chu đáo từ 1 lớp màng trong 10mm và chấm tròn 5mm trên mặt ngay vị trí trung tâm.
Kích thước mặt trong là 45,7cm.
Xin mời liên hệ Việt Music để nhận tư vấn và biết thêm thông tin về sản phẩm Mặt Trống Remo CS031810 18inch Batter Controlled Sound Clear Black Dot Top Drum Head.
Khi mua hàng tại Việt Music, Quý khách được đảm bảo:
Chất Lượng Cao & Giá Phải Chăng.
  • Sản phẩm chất lượng cao. Giá luôn tốt nhất. Kèm nhiều ưu đãi.
  • Hàng chính hãng, bảo hành lâu dài.
  • Đổi trả trong vòng 07 ngày nếu có lỗi nhà sản xuất.
Vận Chuyển Nhanh & Thanh Toán Tiện.
  • Giao hàng trong vòng 2 giờ khu vực TP.HCM và các vùng lân cận.
  • Giao hàng nhanh toàn quốc.
  • Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
  • Trả góp 0% lãi suất: 03/06/09/12 tháng.